Masu ƙara kuzari na Polyurethane Amine
Masu ƙara ƙarfin ƙarfe na Polyurethane
Teburin Jagora don Catalys na Polyurethane

samfurin

MOFAN Polyurethane Catalyst & Special Amines

ƙari >>

game da mu

Kamfanin Mofan Polyurethane, Ltd.

POLYURETHANE

abin da muke yi

Kamfanin MOFAN POLYURETHANE CO., LTD. An kafa shi ne ta hanyar ƙungiyar kwararrun masana fasaha a masana'antar polyurethane a shekarar 2018, kuma manyan kwararrun suna da shekaru 33 na ƙwarewar fasaha a masana'antar polyurethane. Sun saba da samarwa da aiwatar da nau'ikan kayan polyurethane daban-daban, ƙera kayayyakin polyurethane da bincike da haɓaka samfura, sun fahimci matsalolin da ke da sauƙin faruwa a aikace-aikacen abokin ciniki kuma suna iya gabatar da mafita cikin lokaci.

ƙari >>
ƙara koyo

Wasikun labaranmu, sabbin bayanai game da kayayyakinmu, labarai da tayi na musamman.

Danna don samun littafin jagora
  • Kamfanin Mofan Polyurethane Co., Ltd. An kafa shi ne ta hanyar ƙungiyar kwararru ta fasaha a masana'antar polyurethane a shekarar 2018.

    MOFAN

    Kamfanin Mofan Polyurethane Co., Ltd. An kafa shi ne ta hanyar ƙungiyar kwararru ta fasaha a masana'antar polyurethane a shekarar 2018.

  • Masana'antar tana da ƙarfin samar da tan 100,000 a kowace shekara, musamman wajen samar da abubuwan ƙarfafawa na polyurethane da kuma amines na musamman na MOFAN.

    samfurori

    Masana'antar tana da ƙarfin samar da tan 100,000 a kowace shekara, musamman wajen samar da abubuwan ƙarfafawa na polyurethane da kuma amines na musamman na MOFAN.

  • Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don ci gaba da fa'idodi. Muna maraba da masu siye da za su iya tuntuɓar mu.

    Tuntuɓi

    Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don ci gaba da fa'idodi. Muna maraba da masu siye da za su iya tuntuɓar mu.

MOFAN

aikace-aikace

Kamfanin Mofan Polyurethane, Ltd.

  • MOFAN 2018

    An kafa a shekarar 2018

  • MOFAN 100%

    Haɗin gwiwar Gaskiya 100%

  • MOFAN 33

    SHEKARU 33 KWAREWA

  • MOFAN 10+

    KAYAYYAKI FIYE DA 10

  • MOFAN 24*7

    Sabis na Tallace-tallace 24*7

labarai

Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipisicing elit

sabo

Kamfanin Mofan Polyurethane, Ltd.

Muna ci gaba da samar da kayayyaki masu inganci masu rahusa don ƙara riba ga abokan ciniki!

Gyara Kumfa na Polyurethane da Ya Fasa da Sauri Tare da DMDEE

Robar polyurethane ɗinka na iya warkewa a hankali. Yana iya zama kumfa mai rauni ko kuma ya kasa dakatar da ɓuɓɓugar ruwa. Maganin kai tsaye shine ƙara ...
ƙari >>

Mofan Polyurethanes Ta Ƙaddamar da Sabon Tsarin Novolac Polyols Don Ƙarfafa Samar da Kumfa Mai Ƙarfi Mai Aiki Mai Kyau

Kamfanin Mofan Polyurethanes Co., Ltd., wani babban mai kirkire-kirkire a fannin kimiyyar sinadarai na polyurethane, yana da ofis...
ƙari >>

A bar saƙonka